Đoàn viên, sinh viên CTUT đang tích cực làm lồng đèn chuẩn bị cho Hoạt động ngoại khóa “Vui Trung Thu cùng các Em thân yêu” năm 2020 do Đoàn – Hội Sinh viên Trường Đại học Kỹ thuật – Công nghệ Cần Thơ tổ chức.
(Hình ảnh: đoàn viên sinh viên Chi đoàn Quản lý công nghiệp khóa 6 và Chi đoàn Công nghệ kỹ thuật cơ điện tử khóa 6 đến Văn phòng Đoàn Thanh niên – Hội Sinh viên Trường để cùng làm lồng đèn sau giờ học)
![](http://doanthanhnien.ctuet.edu.vn/wp-content/uploads/2020/10/1-14.jpg)
![](http://doanthanhnien.ctuet.edu.vn/wp-content/uploads/2020/10/2-10.jpg)
![](http://doanthanhnien.ctuet.edu.vn/wp-content/uploads/2020/10/3-9.jpg)
![](http://doanthanhnien.ctuet.edu.vn/wp-content/uploads/2020/10/4-9.jpg)
![](http://doanthanhnien.ctuet.edu.vn/wp-content/uploads/2020/10/5-7.jpg)